[Mới 100%] HP ENVY x360 15-FH0013DX (2023)
Đã bán: -- 5.0 Thông số So sánh Chia sẻ
Cấu hình
CPUAMD Ryzen™ 5 7530U (up to 4.5 GHz, 16 MB L3 cache, 6 cores, 12 threads)
RAM8 GB LPDDR4X 4266 MHz
Ổ cứng256 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
Card đồ họaAMD Radeon™ Graphics
Màn hình15.6" diagonal, FHD (1920 x 1080), multitouch-enabled, IPS, 250 nits
Tình trạngNew Nguyên Seal, xách tay
Tư vấn tận tâm Tư vấn tận tâm
Phục vụ đến 24h Phục vụ đến 24h
Trải nghiệm tận tay Trải nghiệm tận tay
Hậu mãi trọn đời Hậu mãi trọn đời
Vận chuyển miễn phí
Vận chuyển miễn phí
Nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh
Bảo hành và đổi trả
Bảo hành và đổi trả
Đổi mới trong 15 ngày đầu tiên
Thông số kỹ thuật
RAM 8 GB memory (Onboard)
Card đồ hoạ AMD Radeon™ Graphics
Pin 4-cell, 55 Wh
Bàn phím Có LED
Kết nối
  • 2 USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge)
  • 1 USB Type-A 10Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge)
  • 1 USB Type-A 10Gbps signaling rate
  • 1 HDMI 2.1
  • 1 headphone/microphone combo
Thông tin khác
Webcam FHD
Trọng lượng (kg) 1.82 KG
Hệ điều hành Windows bản quyền
Bảo hành - xuất xứ
Xuất xứ USA
Bảo hành 12 Tháng
Đặc điểm nổi bật
HP ENVY x360 15-FH0013DX (2023) – Laptop doanh nhân cấu hình cực khủng
Thiết kế:
Thiết kế 15” sẽ khiến máy nhìn có vẻ khá lớn, tuy vậy với bề dày của máy lại tỉ lệ ngược với kích thước khi, máy gấp lại sẽ có độ dày chỉ ngang một quyển vở. Đây lại là một điểm cộng lớn của HP ENVY x360 15-FH0013DX (2023) khi cùng lúc giải quyết được 2 vấn đề đó là, kích thước hiện thị và độ tiện lợi khi sử dụng, nhất là với chị em.
Màn hình:
Với HP ENVY x360 15-FH0013DX (2023), người dùng sẽ có ngay bộ màn hình kích thước hiện thị lớn với 15.6 inch FHD(1920 x 1080). Tấm nền IPS xem phim cứ gọi là nét căng như kẻ chỉ. Những để đáp ứng được công việc thì với chừng đấy là chưa đủ. Với những người thường xuyên làm việc trong môi trường có ánh sáng cao thì, 250nits là một con số vừa đủ. Tuỳ chỉ về độ sáng theo ý người dùng, đáp ứng tốt cho công việc dù là nới có ánh sáng cao hay, là giải trí sau những ngày làm việc mệt mỏi ở trong phòng tối, máy đều đáp ứng tốt vượt ngoài mong đợi. Ngoài ra, độ phủ màu của máy cao, lên đến 100%, cảm ứng đa điểm nhanh nhậy như khi bản dùng trên Smartphone. Mở ra là Laptop những gấp lại bạn có ngay một chiếc Taplet, siêu tiện dụng.
Hiệu năng:
Bàn phím – TouchPad:
Kết nối:
Liên hệ
Bảo hành:12 tháng (1 đổi 1 15 ngày)
Quà tặng và ưu đãi
1
Tặng Balo 365 hoặc Cặp Laptop.
2
Tặng chuột không dây chính hãng, bàn di chuột
Miễn phí cân màu hình bằng SpyderX Elite.
Thu cũ đổi mới: Giá thu cao - Thủ tục nhanh chóng - Trợ giá tốt nhất
Giảm tới 1.000.000đ khi quý khách mua máy lần 2:
Lợi ích - Bảo hành - Hậu mãi
1
Giá tốt nhất cho KH doanh nghiệp B2B khi mua số lượng lớn.
Trả góp 80% giá trị sản phẩm.
3
12 lợi ích khi mua hàng tại Laptop 365.
4
Giải pháp bảo hành linh hoạt, tối ưu nhu cầu, an toàn dài lâu.
Miễn phí trọn đời cài đặt, vệ sinh bảo dưỡng, tra keo.
Chọn 1 trong các khuyến mại sau
Khuyến mại 1
  • Check-in, đánh giá nhanh - giảm giá ngay 100k
  • Áp dụng cho đơn hàng trị giá trên 2.000.000 đ
  • Xem chi tiết
Khuyến mại 2
  • Giảm ngay 200.000đ khi thanh toán trước
  • Áp dụng cho toàn bộ sản phẩm laptop
Ưu đãi đặc quyền
Ưu đãi HSSV - GV
Đặc quyền HSSV - Giáo viên
Giảm 10% tối đa 300k
Ưu đãi HSSV - GV
Ưu đãi sinh nhật trong tháng
Giảm 10% tối đa 300k