Đã bán: -- 5.0 Thông số So sánh Chia sẻ
Cấu hình
Tư vấn tận tâm Tư vấn tận tâm
Phục vụ đến 24h Phục vụ đến 24h
Trải nghiệm tận tay Trải nghiệm tận tay
Hậu mãi trọn đời Hậu mãi trọn đời
Vận chuyển miễn phí
Vận chuyển miễn phí
Nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh
Bảo hành và đổi trả
Bảo hành và đổi trả
Đổi mới trong 15 ngày đầu tiên
Thông số kỹ thuật
Đặc điểm nổi bật
Thiết kế
 Các cổng
Bàn phím và Bàn di chuột
Tôi đã vượt qua 74 từ mỗi phút trong bài kiểm tra đánh máy 10FastFingers.com, nhanh hơn mức trung bình 70 wpm hiện tại của tôi. Các phím di chuyển ở 1,4 mm, nằm trên đỉnh của phạm vi 1,5 đến 2,0 mm ưa thích của chúng tôi và chúng yêu cầu một lực 70 gram rắn để hoạt động.
Gõ trên bàn phím của Pavilion x360 là vô cùng hài lòng.
Bàn di chuột 4,3 x 2,1 inch có kết cấu bán mờ không thoải mái như bàn di chuột được cài đặt trên dòng EliteBook , nhưng nó hoạt động tốt. Bàn phím có trình điều khiển Windows Precision, vì vậy nó xử lý các cử chỉ của Windows 10 , chẳng hạn như tab ba ngón tay và cuộn hai ngón tay, một cách độc đáo.
Âm thanh
Hiệu suất
Đồ họa
Tuổi thọ pin
Nhiệt độ
Kết luận
14.800.000 đ
Chỉ cần trả trước 2.960.000 đ
Quà tặng và ưu đãi
1
Tặng Balo 365 hoặc Cặp Laptop.
2
Tặng chuột không dây chính hãng, bàn di chuột
Miễn phí cân màu hình bằng SpyderX Elite.
Thu cũ đổi mới: Giá thu cao - Thủ tục nhanh chóng - Trợ giá tốt nhất
Giảm tới 1.000.000đ khi quý khách mua máy lần 2:
Lợi ích - Bảo hành - Hậu mãi
1
Giá tốt nhất cho KH doanh nghiệp B2B khi mua số lượng lớn.
Trả góp 80% giá trị sản phẩm.
3
12 lợi ích khi mua hàng tại Laptop 365.
4
Giải pháp bảo hành linh hoạt, tối ưu nhu cầu, an toàn dài lâu.
Miễn phí trọn đời cài đặt, vệ sinh bảo dưỡng, tra keo.
Chọn 1 trong các khuyến mại sau
Khuyến mại 1
  • Check-in, đánh giá nhanh - giảm giá ngay 100k
  • Áp dụng cho đơn hàng trị giá trên 2.000.000 đ
  • Xem chi tiết
Khuyến mại 2
  • Giảm ngay 200.000đ khi thanh toán trước
  • Áp dụng cho toàn bộ sản phẩm laptop
Ưu đãi đặc quyền
Ưu đãi HSSV - GV
Đặc quyền HSSV - Giáo viên
Giảm 10% tối đa 300k
Ưu đãi HSSV - GV
Ưu đãi sinh nhật trong tháng
Giảm 10% tối đa 300k